รายละเอียดครบถ้วนศึกษาแล้วทำเป็นอย่างแน่นอนเพียง 199 บาท + ค่าจัดส่ง 41 บาท = 240 บาท

  • สอนโดย: อ.พิน
  • ค่าเรียน: 240 บาท
คู่มือ

รายละเอียดหลักสูตร

พิมพ์ด้วยกระดาษอาร์ตมัน 4 สี ทุกหน้า- ภาพในเล่ม การห่อ ทีละขั้นตอน - สอนเคล็ดลับ สำคัญ ๆ ทำทุกไส้ ทำแป้ง น้ำจิ้มรสเด็ด- การบริหารร้านกุยช่ายหลายสาขา เลือกทำเล บัญชี ลูกจ้าง การตลาดฯ

แสดงความคิดเห็น

หลักสูตรทำอาหาร แนะนำ